Sheria ya Ajira na Mahusiano Kazini (Fomu)

T.S. Na.47 (Linaendelea)
TUF 15

MAELEKEZO YA MFANYAKAZ] KWA MWAJIRI KUKATA ADA YA CHAMA
CHA WAFANYAKAZI KILICHOSAJILIWA KUTOKA MSHAHARA WA
MFANYAKAZI

(Chini ya kanuni ya 34(1))

JINA LA MFANYAKAZI:

NAMBA YA MFANYAKAZIL:

JINA LA MWAJIRI:

JINA LA CHAMA CHA WAFANYAKAZI:

ADA YA MWANZO YA KILA MWEZI:

1. Mimi, mfanyakazi niliyetajwa hapo juu ninamwelekeza mwajiri wangu kukata kila
mwezi kutoka katika mshahara wangu, ada ya chama cha wafanyakazi ninayodaiwa
na chama

2. Ninakubali kuwa kiasi kitakachokatwa muda hadi muda kitaongezeka, alimradi
nipewe taarifa kwa maandishi juu ya hilo mapema.

3. Ninathibitisha uelewa wangu kuwa nina haki ya kuchukuwa hatua yoyote Kubadili
maelekezo haya kwa kutoa taarifa kwa maandishi ya mwezi mmoja kwa chama cha
wafanyakazi na mwajiri wangu.

Saini ya Mfanyakazi Tarehe

Jina la Shahidi na Saini Tarehe



